Na farko, gwajin bayyanar:Wajibi ne a sami kyakkyawan bayyanar. Lura da bayyanar taranfomar kuma duba ko akwai wasu abubuwan da ba a saba gani ba.
Na biyu, gwajin inductance:Inductance yana ɗaya daga cikin mahimman sigogin na'urar, wanda ke ƙayyade mita aiki, inganci, asarar maganadisu, da sauransu na na'urar. Yi gwajin inductance don tabbatar da cewa ƙimar inductance tana cikin kewayon da aka ƙayyade.
Na uku, gwajin inductance leakage:Leakage inductance yana nufin cewa wani ɓangare na Magnetic flux a cikin Transformer ba ya wucewa ta babban da'irar maganadisu, amma yana wucewa ta wasu hanyoyi, kamar iska, kayan kariya, da sauransu. a kan aikin na'urar, don haka wajibi ne a tabbatar da cewa inductance na zubar da ciki yana cikin kewayon da aka ƙayyade.
Na hudu, jure gwajin wutar lantarki:Gwada aikin rufewa na kayan aiki ta amfani da wutar lantarki AC ko DC sama da na yau da kullun na aiki don tabbatar da cewa taswirar ba za ta fuskanci lalacewa ko gajeriyar da'ira a ƙarƙashin ƙarfin ƙarfin aiki na yau da kullun ba, wanda zai iya yin barazana ga amincin mutum.
Na biyar, gwajin cinya: Adadin jujjuyawar iska ɗaya ne daga cikin mahimman sigogi waɗanda ke ƙayyadaddun aikin na'urar ta atomatik. Ana iya gano daidaiton adadin jujjuyawar iska ta hanyar gwajin lamba don tabbatar da cewa taswirar tana aiki tare da daidai adadin juyi. Bayan waɗannan gwaje-gwajen, mu a Bozhou za mu tattara da jigilar samfuran da suka cancanta.
Muna da shekaru 15 na gwaninta a cikin samar da manyan taswira. Duk samfuran sun wuce takaddun shaida na UL, gwajin ROHS, kuma an gwada su kuma an duba su a duk matakan don tabbatar da ingancin samfur. Duk kayan aiki da aikin na'urar taswira sun bi ka'idodin aminci na UL.
Hakanan muna ba da garantin samfur na shekaru 5, yana ba ku damar siyayya mara damuwa kuma tare da ingantaccen inganci!